Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thông báo mới!!!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Kissloves
Mod
Mod
Kissloves

Thông báo mới!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Thông báo mới!!!   Thông báo mới!!! Downlo12Sat Oct 08, 2011 10:54 am

Thưa bà con cô bác trong tập đoàn lớp 11I2 yêu dấu. Hôm nay diễn đàn đã chính thức ra mắt chuyên mục "Tình bạn và Tình yêu". Chuyên mục này rất hay. Nếu bạn nào có những thắc mắc gì trong lĩnh vực này hoặc có những tâm sự về vấn đề này nọ trong tình yêu lẫn tình bạn thì xin hãy chia sẻ qua chuyên mục này cùng với mình nhé!!! Các bạn hãy gửi bài viết của mình đến địa chỉ email sau "Kissloves9@yahoo.com" nơi đây mình sẽ nhận lại và duyệt qua rồi đăng lên diễn đàn cho các bạn. Nơi đây sẵn sàng đón tiếp mọi vấn đề từ phía các bạn, hãy tự tin và gửi những chia sẻ, nỗi buồn, sự cô đơn hay hạnh phúc đến cho mình nhé! Mình sẽ cùng chia sẻ niềm vui nỗi buồn cùng các bạn. Cố lên vì một tương lai tươi sáng và tốt đẹp.
Nếu có gì cần thiết thì đây là số điện thoại để liên lạc nói chuyện chia sẻ trực tiếp với mình 0973 056 550 Mình tên là Đỗ Mạnh Tuấn cảm ơn các bạn đã lắng nghe;)
Lưu ý : Những bài viết có mục đích xấu hoặc có những lời thiếu văn hóa thì lập tức mình sẽ xóa ngay và bạn sẽ nhận lại email cảnh cáo của Ban quản trị. Cool
truongchannhan93

truongchannhan93

Thông báo mới!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo mới!!!   Thông báo mới!!! Downlo12Mon Oct 10, 2011 9:57 pm

có kan phải nghiêm trọng ja k? thật là phiền phức,
ThanhCrazy

ThanhCrazy

Thông báo mới!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo mới!!!   Thông báo mới!!! Downlo12Tue Oct 11, 2011 11:19 am

đã send mail, kissloves kiểm tra nhé!
ThanhCrazy

ThanhCrazy

Thông báo mới!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo mới!!!   Thông báo mới!!! Downlo12Tue Oct 11, 2011 11:22 am

à! mà khi up bài thì nhớ ghi tên tác giả ở cuối trang nhé kissloves!
Kissloves
Mod
Mod
Kissloves

Thông báo mới!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo mới!!!   Thông báo mới!!! Downlo12Wed Oct 12, 2011 10:14 pm

Xin hỏi rắc rối chỗ nào để mình xem... Question
ThanhCrazy

ThanhCrazy

Thông báo mới!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo mới!!!   Thông báo mới!!! Downlo12Fri Oct 14, 2011 8:30 am

send mail rùi mà vẫn không thấy tăm hơi bài của mình. Kissloves xem lại giúp đi! hjx
Kissloves
Mod
Mod
Kissloves

Thông báo mới!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo mới!!!   Thông báo mới!!! Downlo12Fri Oct 14, 2011 8:49 am

Thông cảm tí nha Thành, có một số lỗi kỹ thuật. Mình đang chỉnh sửa. Mình sẽ đăng sớm cho bạn.
admin

admin

Thông báo mới!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo mới!!!   Thông báo mới!!! Downlo12Sat Oct 22, 2011 12:08 pm

không nên hấp tấp.
từ từ mà chất lượng bạn ơi!
Sponsored content

Thông báo mới!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo mới!!!   Thông báo mới!!! Downlo12

Thông báo mới!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thông báo kết quả đại hội 11i2
» Thông báo về việc xóa bài viết
» THÔNG BÁO GIẢI BÓNG ĐÁ NAM NỮ CIT