Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Bạn và người yêu...

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Kissloves
Mod
Mod
Kissloves

Bạn và người yêu... Empty
Bài gửiTiêu đề: Bạn và người yêu...   Bạn và người yêu... Downlo12Tue Oct 11, 2011 7:42 pm

Alo alo, mình Kissloves đây, thính giả của các cặp tình nhân đây Laughing Laughing Laughing

Trong những ngày vừa qua, tuy mình không trực tiếp dòm ngó tình hình nhưng dù sao thì tài đánh hơi của mình đã cho thấy có mùi của vị thần tình yêu đang ở lớp ta. Ngay lập tức mình đã mỡ 1 cuộc điều tra và cuối cùng thì ông trời đã ko phụ công tớ Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

Nói chung thì cái nì cũng chưa có gì là tiến triển lắm nhưng cũng có thể gọi là sắp bốc mùi yêu roài. Tạm thời thì mình vẫn đang điều tra tiếp, bây giờ mình chưa vội nói ra bí danh của 2 bạn ý nhưng trong khoảng thời gian tới thì có lẻ là được hihi:!: Exclamation Exclamation
truongchannhan93

truongchannhan93

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn và người yêu...   Bạn và người yêu... Downlo12Tue Oct 11, 2011 7:54 pm

sao k nói toẹt cái bạch ra là thính giả đã thầm kill trộm giết ng nào đó, cho ae biết đi
suicauit
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn và người yêu...   Bạn và người yêu... Downlo12Wed Oct 12, 2011 9:16 pm

ô là lá, khu vực nguy hiểm quá, thư nào vậy I2 sao tui ko thấy vậy
ThanhCrazy

ThanhCrazy

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn và người yêu...   Bạn và người yêu... Downlo12Fri Oct 14, 2011 8:26 am

haiz... cần gì bạn kissloves nói. Mình cũng đoán được đó là ai rùi...
ThanhCrazy

ThanhCrazy

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn và người yêu...   Bạn và người yêu... Downlo12Sat Oct 15, 2011 11:25 am

thì càng tò mò cagf hay chứ sao nak.
trong thời gian ngắn thôi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn và người yêu...   Bạn và người yêu... Downlo12

Bạn và người yêu...
Trang 1 trong tổng số 1 trang